Công bố danh sách các Anh hùng nhận thưởng Tuần lễ nghiêm túc đợt 1

<!–

–>

Công bố danh sách các Anh hùng nhận thưởng Tuần lễ nghiêm túc đợt 1

Danh sách 200 Anh hùng may mắn nhận thưởng từ tuần lễ nghiêm túc đợt 1.

RyzeFiora600

Với tuần lễ nghiêm túc để hưởng ứng 20/11 vừa qua, thầy Ryze cùng cô Fiora cũng đã chọn ra được 200 Anh hùng có thái độ tập luyện chăm chỉ và mẫu mực để trao tặng trang phục Fiora Cô Giáo. Cụ thể như sau:

STTTên trong Liên Minh Huyền ThoạiGarena ID
1Bie kay6938541
2Nhokga1217241693
3luu111111manh9243490
4LenNócNhà10699387
5ChiIIin11611507
6MD.L_Haki13876420
7ST.ninja.No1.9415269492
8caothuroi18477311
9X Laws.Saber19239354
10WärriØrs..MrÐ19287614
11mrbinok19354173
12X_Armageddon_X19406223
13coolriver20051600
14ThanCongBa020370598
15Poke25121015917
160Eternal0Flame021991287
17acmilan12622060993
181xdjfdf22111465
19giaukietxac22217823
20XxxxxBaDaoxxxxX22335380
21Shinkun9427744830
22trieuvipro12335166742
23eternal231237572700
24GL..Perry38858287
25TD_TB39329290
26xThứ6Ngày13x41942095
27Ace..Tiểu Nhị45664223
28KjngLost47008614
29Twisted_Ft52251429
30nobunaga_oda41054514896
31zxcbzxcnb56257741
32huongth_hdxd56552864
33Always Blue56618450
34Ang Hung56724852
35Lâm_God57186793
36CHs.JerRi58795113
37..ethendien…..58961400
38Max Emperor59765684
39garukute0160270136
40arsdarkdat62176344
41Độc Cô Tửu63123786
42Dragon Ship63326243
43THuyvipdn64324666
44SaoMayng64914753
45NHOX LO GACH65984837
46MDLuffy129067694126
47HoangRapper9669028875
48Mr.kyo196269033861
49Hieesu69412724
50Noisy69726401
51Tôi Dại Dột 133170311714
52gameHVDC70908604
53PePez73236207
54atulakarata75167064
55Reborn Hair76646979
56Ckanh…Hunk76743171
57phapkaka11376973000
58ThíchBayBổng77146116
59xiah.lowji77658138
60FiftyShadesofME77908203
61TS_tiensinh79821689
62SátGjớj79993448
63Kunanh0182565611
64HuNt3RW82832266
65NhungYêu183337467
66vuachem183516155
67thuchandsome84077666
68Yaphet.Wiz84148149
69candy_max84428327
70pro_hp9284617193
71ßinGấµ84813242
72GiaHuy71785879164
73Nhocsieuquay199286171412
74Quyt VO Doi86506345
75Bi Ron87481915
76huyxatthu_199787553296
77Stingnhontrang088750975
78Swag.Ohlêlê88989110
79jajsjgkfjfkrthfh89023147
80ÔngLãoĐánhBẫy89709948
81Sanji VFU89718158
821_Xom_An_Cap_GL90034520
83HotMetal.00790306934
84BacNinh.blue90444481
85sangnhox261291756867
86Lee.JiNa92132512
87moon times93157150
88THIENTUNGDAY93490512
89TheMonTer0194044403
90Lucy fairy94153255
91HT.PrinceBin94199177
92Jerry199x94243978
93108.LamXung94500199
94Tôi Dại Dột 111094680794
95baizboy95019922
96WillSmithHp9595411660
97NDHUMTER95597049
98yeungungo295664666
99LSOry96241735
100emillie96745459
101V.Rafael.Nadal97321806
102HuyềnThoại_FBI97650318
103kjssboy_BN97774160
104S.W_stype97987689
1051daojetnguoi0198115609
106JunJet98345933
107Duonghp201398683373
108casim 14798802105
109Wake Of Death98953851
110nhokhhhhhhhhhhhh99011568
111BLDV99064828
112tapro91299092893
113coem221099225102
114OL.Bão Tố99346373
115h3july99590377
116Ghi Tàn Ra99593691
117T.O.M Ince99785013
118linhlanloc99899882
119nhocklong321100039169
120dép là0100315187
121_Cket_100468617
122chacocaivigi100620176
123BonBunHN100983223
124boy_kute_1999101218480
125nhockull08101490647
12602144101692579
127Ankeda_Zon102418807
128vipoo00102463036
129Super.Siri102816266
130TGH.Tuti.GA103027634
131Spatacus No1103156557
132VietTeti97103615312
133prolahay104693654
134trọng tửng104994322
135D.A kenzy105163811
136BT.No1.Ngố.105193888
137hfhdsrghr105385246
138tyztraito105943500
139muonsong000106143035
140o0oSmileo0o97106386388
141KemChuối Ngọt106602714
142Lỗi…Lầm…94107103920
143Happy Bath107158703
144Revelry107169869
1451st.Phở Gà107945959
146Gol.D.Roger97107990990
147Kail Musily108007982
148LusRooN108253607
149phat12300144vn108275412
150VyVp108757386
151thichthusaotg109020639
152VErTonHen109135652
153khuong000109180583
154ETP5.Crystal109276986
155reiko194109395269
156nambavuong1998109605553
157BoyCoDon20000000109693658
158SátThủ_Q9109846328
159canhdaik2603109929510
160AnhRấtHổBáo110255054
161zzzzkyBerzzzz110414813
162em_ngèo_lém110556067
163Cáo_Vàng_11110559094
164F.A nhoken110707910
165darkangl111032792
166zxMhoangzx111070560
1678xbuon111146696
168Joker.CTO111159567
169Lão Đại.G.CR111316940
170colory84111360525
171Thekingeric112027628
172ZzChuot.XjnhzZ112105526
173Feell.Špearls112789442
174Bruce_lee121295112790867
175CamSuCamHeo113073461
176lm mat113097180
177skajs113374636
178Lùn Ngây Ngô114399744
179đat_đaituong114634997
180dinhtiensinh114767801
181anhyeuemkim21114810745
182phangabla_tt_yb115918161
183Andromeda_Chí116381339
184ZVu116571668
185LaoGo116647925
186ooGiaHuyo117103800
187Utimate X117636439
188thongngocday118142241
189madara_naruto118299381
190kenny_sky_xt118744550
191kasumi_94119415318
192vjpmd119452934
193777TvT777119953218
194oOoODraGOnOoOo120023588
195Thánh NôMa120036206
196anh4power121160969
197NgoHieu92121460207
198Vp 24h NhoEm123298028
199Anh_Nhan_NO1123425285
200DeejayThaoBe124325390

Sự kiện vẫn sẽ kéo dài ở tuần lễ từ 27/11 đến hết 03/11 với 200 phần quà tiếp theo dành cho những Anh hùng may mắn, đạt được điều kiện thi đấu 20 trận không tính thắng thua, không afk hoặc rời trận đấu, có thái độ nghiêm túc, mẫu mực, không sử dụng lời lẽ không đẹp, v.v…

Chúc các Anh hùng may mắn!


Tìm kiếm bài liên quan: 

fiora,

co giao fiora,

<!–

//AddThis Button BEGIN

//AddThis Button END

–>


Chuyên mục: Sự Kiện

<!–

Tìm kiếm bài liên quan: 

fiora ,

co giao fiora ,
–>

 

You might like

About the Author: admin

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *