Phần thưởng Kog’Maw Tuần Lộc Đua đã về tay những người chủ xứng đáng!

<!–

–>

Phần thưởng Kog’Maw Tuần Lộc Đua đã về tay những người chủ xứng đáng!

Xuyên suốt lục địa Runeterra, cuộc đua tìm kiếm Tuần Lộc Đua của Liên Minh đã diễn ra đầy kịch tính.

Dua cung tuan loc lien minh huyen thoai 2013

Chỉ trong vòng 3 ngày diễn ra sự kiện, 500 Anh hùng với tốc độ chiến thắng nhanh nhất và tích lũy nhiều trận thắng nhất đã bắt kịp và sở hữu phần thưởng Kog’Maw Tuần Lộc của Hội đồng. Sau đây, Hội đồng xin công bố danh sách các Anh hùng với thành tích tốt nhất như sau.

STTTên trong Liên Minh Huyền ThoạiGarena IDSố trận thắng
1missdatdaica19935571901160
2buzztrum8475043359
3HeavenPostMan8266295958
4Spring cafe8882540655
5VIP.Bi SieuBua.8545374353
6khiemha5649739050
7bibol210078956350
8Justice Shield6133591549
9singabeo10435812249
10LSS.Legend12516181849
11GióLK9715048948
12Bình_Định_Game11927114848
13PentakillNofess11897978448
14vit939878151947
15kiiem1234he010237255847
16mày hả buởi10443304547
17LinhPhj438660747
18nhoc..anh.hung.t11240120247
19vodoiga112014073347
20KuDepTrai_201312102998547
21Anhproytt212990435047
22SiêuMáyCày1383223646
23kid_ft9118801597146
24sdsfdfsdfdsfsdf9684621446
25chienthan8510041300046
26LãnhNhưBăng7687717146
27CAoBoiSO110552282246
28PhiAnGiang5101707646
29caoTOP2343895846
30suýt chết hic11889801246
31KeoKai9355692445
32mtrangVIP1239717700245
33xZENKYx9828370445
34xRoNx9893607645
35Anhzo_trinhga9885846545
36Tuấn.Ngọc1210106540445
37Saj. OShin9227541645
388x_.BaGạo6487697245
39Tao Thái BG11193294645
40Né zÔ8200344645
41Iron_Man3.27289427245
42ThanhVân161012106412445
43ku.lag5158861544
44iKrystal696493744
45zzchaulongzz8737735944
46Visaoz5353140744
47OOokuteoOO9209399344
48stupidluvngok6727978144
49tuananhga029111960044
50choibumbum10911432944
51Shayne War6823059444
52Power_T11569608844
53SD_Niuin11668116544
54BBG. Mystery6404505843
55Z.T. ZaƒeŠ729816543
56chemgiophaidg8540559443
57VanTinhSau8492002243
58G7.HuyenThoai6840193843
59Phương Const4114114843
60nh0cminh12022554245543
61Tôi Dại Dột 56978199969443
62w0oB3Tr3No0w5998875843
63Horoscope.Gemini1481445643
64dung giet1479579343
65locdk134882584443
66anhhungvodanh889410110543
67mr.luan47925439812443
680 b s i d i a n2087433443
69YEU..maap9426138843
70Acchires9279998943
71Đ.FằnXongLứa2300041943
72LemonRoyal10055011443
73chulun_FA3222628643
74thanhlimh10249216843
75phamhuuhiep10334800543
76ke sat nhan kp10478581243
77kocaycu10460364243
78sÚpPerKilLer10725325243
79Bell11110558935843
80hoangthong51311911763943
81Em Đi WC12282458143
82TaO_Vo_Dol12449255343
83volammotthoi12820828743
84phienbanmoi gyyh13325921243
85ừh Anh Gà13213088643
86KnKVipper5991694642
87KeTaMin36784288042
88yeudoi20108006173442
89NTG.Hakyu.Z8539052242
90Hkk20125635057042
91Ngao.8xx7971742742
92King.Juzu8574442842
93duongquabr528773742
94rafaen7919677842
95zzzMoiTapChoizzz6026154442
96Daikadih0c9711894242
97Voo_Dooi236877899242
98Førever10450763942
99Gacontdvp6380479142
100honem1cai10627599242
101qwertttttyui10544921542
102chulken1010813323842
103Tôi Dại Dột 328010976824442
104Còn Zyn11074663142
105harryTUANsatthu9320453042
106AcQuy_DepZai11068758842
107TiểuTử FBI11669386142
108xVu_Baox8047349342
109Sơn_shadow11711748042
110QT.SOledaD1511788751942
111HitMan Rebornn12368550442
112     Việt Nhít12366281642
113p.s.iloveyou.T12676746842
114FA.CôngBoyka.12817281042
115LLLLL111113210375942
116R0_BIn_H00d8490118941
117never close8486028141
118moc thanh4052213841
119T.Crazy.TS2T.Eye1258582341
120SOS Còy9152943241
121zZ.LinhTửTế.Zz9253462941
122AEMr_pu9635792341
123rio de zenne09662028241
124Bất trị9932313841
12536..Lowji 1sT8600648541
126nguoi de gai dep10242660541
127BeYeu0110294131641
128MGz.Linh…Hồn10575011041
129thienthanmayman10595842441
130HueLan10735126941
131nvbkdn815749979141
132YMH Taurus11115581841
133LP giet10465377241
134soi hp9x11130553441
135Macecocolo11298110341
136__DtBoss__8551808841
137liều mạng lắm11348354441
138NL.Joykent11662421741
139natruouvjaj12006752341
140ChuEchDiec12241402941
141LuxucU anH12685793341
142__A bao vt__12836613641
143hải1St7626520541
144Hắc Tuyết5228526840
145Hut Bin5948841340
146jackphongdkp4801391740
147AliusX6273796740
148DB. Vàng Anh7916084840
149nhanxgiaar6314189640
150kangulai4149106740
151minhquang113568318840
152LSG.J Star8515032240
153Nh0ck Ac Vd6524927040
154Vpercy9347363440
155sUn.nObita.bG6418993540
156cryhitman9566176740
157super_star_pt7534352040
158messj.m109421639140
159xich_xa_sasori8424409540
160hoanganhvachuot8141855640
161ThietMaLac10490160540
162Tiểu Lôi10513803140
163Thiên.Hà.SL10624014540
164AS.Rất Liều10680083340
165liverhay10544528440
166WTF.Trung Quốc10600680640
167Luxury_An10973329740
168Mika_9410944410740
169HoangLua10977348440
170MaxMaster10429210340
171SuperWooMan11108469440
172thieuvuonggia11078079440
173KenIsCry3296907040
174thienli12311668909140
175phantom19062244082040
176TuanVipNe12697336040
177pacchuoichien12805984240
178hadat19938118163240
179thanchien22334447068989640
180Cu.z0n1298250539
181vnvip98386811839
182Silent Minosa2408463539
183NuØcMåt.ØñLjñë8441511039
184BFF.anger love8774946039
185C L G T AMen8954375739
186Gấu.Hổ Báo.GA8884201439
187Devil.SatGai570591139
188ViEmTuChien4889269939
189OiCuocDoiNay9201048139
190CmT946805758739
1919x…CS2…Khoai9259686139
192xKiraxx9284122939
193FF.K.T19378317339
194bipccc9341467139
195s…Killer..79.s9457549339
196lavayuh9295595639
197Hirikaru5073563039
198Anh2.FeFe1860451539
199Ql3_Idol9844216239
200Dr.monter9840631239
201Koyz Dz9474831839
202_FC_GaCon_LOL_10152805139
203phatkhung20145846656839
204anhvotamhayem10202552539
205TOM_BN5122140839
206spacegenius10418094239
207L0v3Quyên1544502739
208BH.QuyLe3775335339
209bboy_koj11070492639
210Sát Bá Vương11096881339
211Hien Tien Ty11318939039
212tuanseptrai11316563939
213Honey Ngok4248604939
214NamDeMinhVuong1894464839
215Thien Tac11661402139
216lờj như Đồn12012425239
217huhuhuhuhuu16513816339
2180ngtuongc0n12265375039
219WHYHIV12369988839
220LoL.Over912995080539
221AQM.Mermaidious7629311538
222ck_S2_zk8155686438
223MC.Prince017258845038
224LSB_Vo_Tong7309888838
225vodoisatthuy878688144838
226Michael Zodiac5063466038
227LOL…JamesBon8700123338
228NSND7171313838
229Vì Lỗ Sinh Tồn8754360138
230Gosu.Freya Lord8012990238
231baochua996186805438
232Huyen3by1677020338
233Nidalee.Cry9016576138
234Sadi6460328738
235CP9 HIeu Leader9199561738
236SatThuGank1361540738
237BG .McDonan7741780938
238xEdApXiTlOp1024150138
239QCboyts019422300038
240God.hitle6027500238
241PHÁ.NewGate9615091538
242kekiepkho9620578338
243F5.ŽhaoŸun.ÐN9777023538
244Gà.Louis9832986238
245rong die9942119338
246CoGaiBanHoa9877951538
247smartboyT4290062138
248Kiêp Bán Hành8816117938
249Titan.CôBéNghèo4051508838
250o0oKiller18172724538
251vankty10522566138
252Magic Of Love10929283538
253Nx.HeRo9472958638
254Phi.dz8314049638
255Anh2Ty1537879438
256Hiếu_Heart9380692038
257XickCkongTu9831653338
258GinBáĐạ03246273738
259MapThieuGia9011274887338
260AEzHoàng1721936838
261taochapca99910885895338
262AnHMapZ11317134738
263KeHuyDi3t11688649738
264Hades.Jr11850641038
265Mr.Do 11027081125438
266zĐộc_Cô_Hànhz12003616738
267Heaven v Hell12040614438
268UpSotDaiSU112017804138
269zZXNgọcChâuXZz12274726638
270ĂnRồiBú12570030238
271TT Deviant12367749538
272Dân Dota4105462438
273momdaica12855516238
274Quyền.QN13268704338
275diabloXIII700917237
276Cazy nKok8378736537
277OU.lovephuong716872937
278tram_anh_hp8602130837
279ACE.QuétSạch7555922937
280space_noname8798410337
281RoiSaoNua1561580637
2820..TheDeath…S28904850537
283khomer_do8820255137
284Marvel.Wolverine2886279637
285Acmavodich9023208337
286LOL. SơnCôĐơn7395434637
287Royal.Ghøst9132857737
288Ÿ Tá Phê Ðá4040171137
289Nhoc_Dja_Gja9134573437
290LighTofHeaven.112842137137
2910_LilShaDy_01329474937
292macaohuyvt20029354927137
293Dark_0069432406137
294lailing8828289237
295MVP.SupperMaMi9643185237
296QuenKackYeu9723997637
297Kent Zeus9978368437
298_KM22_9242713137
299Hix.Botay2021161537
300ChấpHet10201885437
301TenKhungKhiep1898359337
302kien hung han6054602537
303lukasz10352161237
304nihil_10096860313237
305chemthan_0110444235137
306SAJ.BonTocDo10463856437
307PhuLis10638125237
308google11410703156937
309BaDao hjhj9547324437
310zoonubnhug047096602737
311BG.Tung10955005537
312hungcaca87910449030137
313cHưAkIpĐặtTên8522981037
314quan2102852974015837
315Doi Nhu Ao10657943137
316PRO GT4023038237
317KhôiChóĐiên11264182537
318DangGiet7273292137
319_xike_v8862896437
320gukula8266781037
321Ai KoRa1325950637
322HT vinh biet11753204637
323nAn.CrimBoy11680499637
324TCB Killer11857588637
325Đại Ka Nam FA11810904237
326ZzSơnHảizZ11963004237
327c_v_do12027694437
328Reyone12087427937
329xinkee12142106137
330logde_chay_0812131124237
331Max.ngẫu.hứng12416496337
332Thọc Thọc12521705437
333Mr_Thang_Gucci8520578137
334TênđẸptHêSao2454506537
335140219996062009437
336ga_ren_game13066840137
337TMS_mrSon_TMS6230996137
338killer4ever986168236
339delfire2506557836
340RuaTop4341850336
341LG.ZinShenSai4966440136
342Pi_Kun6895124736
343tuongvi7813187336
344NoobVnFC8550865236
345Story.Miss8511588736
346MatMotMi8511876536
347TokarinNam7537515136
348ChickenNo1028321588536
349DemonLucifer676328036
350Den.BaDao7537179336
351Bn.Anh Yêu7034057136
352TkagGa8512340436
353Lucariö1951284836
354Iayz6727987336
355lkjhjk8780679136
356Lủ.Bé Buồn5789551036
357DevilMC1072073736
358nHoz_Mãi.yêu.em9030587336
359Tam Boz8978976136
360LonelyHeroes9010025936
361S2ElizabetS29046312836
362drgon19862501094436
363p3_Nhoc_pro9130100336
364NoxusF19179374436
365.CM.Homie.KuShin9214414736
366El Kun 1466310736
367deptrai959165640636
368MBT.Jockey9486785836
369cudôn2711938036
370CEs.Heli5112328036
371qPhongThaip9424932836
372KoL.Paradox9575135636
373xiaolo1515437736
374Max ThunDer 8551256536
375MT_langtu9675640336
376Mr Gồng Gánh9627082236
377_MasterClan_9817307336
378zZz kubi zZz9834298936
379Q9.BấtCầnĐời8338270936
380taps1077875436
381anh thich ay9840127236
382HuyVuKaKa9880005436
383CuiMiaNo17004452536
384quyetstyle8741708336
3850h NoBaby9875316336
386SiverOnex1735085536
387ChuTieuBanNhang10104716536
388PhÁttEtuA10051182136
389Hiển_Huyền10108276136
390Fc_Lag NhO10177931036
391TB_T.o.m6828942336
392BáĐạoSv4360539436
393SpS.Points.HerO10259053936
394whatz_luv9793432336
395thengsaker10283861836
396SK_NeverLove10427682136
397Đã Quá Ta10503605036
398OnlyKningt10389215236
399Sun.Of.My.love1559114936
40097626737610605946636
401FireHeart15059710580134636
402L.BoyLegendz10508088236
403o0Riin0o4352471536
404SiêuLôĐe4898141636
405cun_bi10600036036
406Diễm Phước10546341936
407cbnmfbfs8225554036
408EmMoiChoiHoiGa10737348636
409RoTJiu10863706336
410BoY_Tuyên10889309436
411lananhvu10734885736
412_0_RES_0_10788365736
413vietnamStyle0111031269836
414TAO_LA_THIEN_XA10958274936
415hau12312347947462436
416R0llsRoyCe7284429236
417Hades.NTH11122489836
418Look.KuLy10827875336
419ZxzHuuRomXzX9258866536
420xoX Men Xox11176330336
421htrang20135946408436
422ÔmBomLaoVàoTrụ7805713136
423Tùng Deimos11280982436
424ConVitBKA5476191836
425chimhôbao2066199536
426tapdanh000011056699336
427Jason.T11657355136
428NgocThienNo111744866136
429Tuấn Kul11681217236
430Tiểu…Thanh11869855736
431Mr_BeCat11888017136
432PhangPhapPhuFang11827133536
433hack pro_373625641836
434sỳ_mị12046919636
435PMD.Satan12079323336
436quẩy lên anh em11956695536
437nhoklyy12005906536
438Br4e.1st12244495236
439Baoxalo_3zuka11985449236
440ZzSuperdiepzZ12279971736
4415 Style LC12291008736
442miss5KILL10654122936
443sTarDieQB12468471236
444superbaket12064203536
445khokhobuonnguwa5100549936
446tu_de_lol12899221936
447lbivil13147277236
448Luckyboy8x1213001878836
449GM.MrSin1868416136
450Soul.DarkWitch1278933735
4511st.Rias.sama3946681235
452worryo0o3435571935
453WC.Çhïm6464680435
454PowerOfDream7264864635
455Demon child8641499635
4564u.xG.lucifer7012472635
457saoPhaiXoan018696194235
458No1 Nhox Pro8750997635
459W_F2191149035
46001Dzuy8843136935
461LahDaoTranChien5605157535
462Sherry221472348114735
463seungkie3837006035
464tieutuy6220975635
465DiLinh Revive8872912835
466Fap.Trứng8840331135
467SAJ.M i n6383965535
468longtippro5856164835
469Lanus696812935
470dhv_King2756521435
471Rush..Ken8806156635
472Andree_Cam8948773235
47324334326741678835
474TàñÐöÏ9118211435
475VanXuan9162473535
476ZzVIPLAWINzZ9242790135
477BacSyTamLy3358053035
478wallace11129147818635
479Kook.Yeu9236289735
480BEA.Diamond7384764135
481KuTumYeuHuongSun1582683735
482BaiHatBuon9290672435
483F4.heroking4580204335
484BoDetSoAi4216320235
485docu1119407365835
486them thix heo9522606835
487GhostRider.BG8048354035
488CuonSong9328996835
489Fatz.ThếMớiCay7123086335
490kakalotACE9344468435
491CrTiêuDa08072657135
492P H E T Vo Lay378420735
493BôÐéoSöAi968386735
494cHjp_sEx11026956009635
495Mr.Hoang.xu9145290835
496LVNam9723686635
497BơÐiMàSông9837268235
498z0nly39893538435
499chami_win9971299135
500PlusVip720141635

Cảm ơn các Anh hùng đã đồng hành cùng Liên Minh trong mùa Giáng sinh và mọng tiếp tục nhận được sự ủng hộ trong thời gian tới!


Tìm kiếm bài liên quan: 

su kien giang sinh lmht,

kog maw,

kog maw tuan loc dua,

trang phuc kog maw,

<!–

//AddThis Button BEGIN

//AddThis Button END

–>


Chuyên mục: Sự Kiện

<!–

Tìm kiếm bài liên quan: 

su kien giang sinh lmht ,

kog maw ,

kog maw tuan loc dua ,

trang phuc kog maw ,
–>

 

You might like

About the Author: admin

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *