Tổng kết sự kiện “Cho kẹo hay bị ghẹo?” tuần 1

<!–

–>

Tổng kết sự kiện “Cho kẹo hay bị ghẹo?” tuần 1

Danh sách 250 Anh hùng may mắn đầu tiên nhận được phần thưởng của tuần lễ “Cho kẹo hay bị ghẹo?” nhân dịp Halloween.

Trick or Treat

Trải qua tuần lễ chuẩn bị cho dịp Halloween đầu tiên, Hội đồng Liên Minh đã tìm được những Anh hùng may mắn và biểu hiện tốt nhất để đón chào lễ hội ma quái năm 2013 với loạt kẹo 50 RP. Dưới đây sẽ là danh sách 250 Anh hùng nhận thưởng từ sự kiện “Cho kẹo hay bị ghẹo?” tuần thứ nhất:

STTTên trong Liên Minh Huyền ThoạiGarena ID
01BuiThuNgan78139269
02BaGà79217548
03BaByMuniu79510884
04MrChiPhe080080985
05nguado0980529534
06Ryota Miyari82790426
07Shillroad84709648
08Ndestroy85078576
09gak0nzin86155107
10T.Giang86445070
11PhongBaBaoTap86659515
12VipNo1187662048
13TLB.dRaVeM87759219
14cAuAm_nhAquE88061179
15Shotokan Tiger88356367
16phat 22288823635
17yag4mirait043010469
18Tra9Da9Duong88934967
19Demacia.pon.ú91356542
20Ealr.Rin91460854
21AOK.Lucifer91870376
22Mr.been_hn92984986
23banh_chien_nek93002163
24bucacheo5739531
25UBT.Nam93992307
26winercool94627983
27Gin..diana95251677
28cha00con96115112
29Prince.TTa96711184
30haicute296817108
31El Shaarawy_qn4496985515
32RuzKoz97305570
33yahoo twice97835604
34Dack Hero QT98676907
35ngocgakute199399579236
36S2_SHINee99645828
37tuan_pr0_9x100033483
38haimily100437145
39Hồi Ý100748682
40Devil___IUH101515302
41Santar_Grurp101973698
42ĐểMàNói102441526
43One.Night_9x102665035
44manhutpro102810480
45SVT.MạnhHoaKhôi102964364
46Haiv1pYm103013489
47Chu tước 279103230575
48mikenminh103817222
49hoavokhuyet93104146628
50kowantamS31104427186
51HThủy104758399
52LienMinhMon104856494
53tuthan_kyo105507748
54ChiPheoChanVit105710015
55nnnhờnnn106407212
56bosslienminhbmt106705988
57Mr…Thuẩn107362649
58Liar.tiz108178662
59yhaoyun108912077
60Designer.lPl109077921
61Mr_God_Lik109139280
62baby5011109754502
63SF.Deimos109892881
64Zeus75110469122
65huycody111163472
66Meo_Rung_00111393668
67legiang2s112037383
68nobitachemgio112087324
69cuoi_len_haha112503493
70NQT_1997112605867
71B…V…B 001113550994
72Moosao113633325
73Mạnh Hắc113640649
74dongchu199032178114374432
75zjnzjn.S2.T114437071
76ritter_lanze115764824
77changcogidenoi116814884
78voxihanuc117260802
79PASkasp117426451
80nhocngheo321117549855
81big_south_1310117675338
82ConNhaTyPhu118160821
83LuCiAt119029452
84vinhdepzai1119030402
85dogdat5811762
86o0_BaDai_0o119415394
87Christine_Phê120257211
88no one 96120407243
89H.Tanya120839201
90TINasasa120980302
91starngheo121400634
92ket thuc tot121856936
93huy weeeeeeeeeee121891785
94TBD.Son121997833
95TheUng122174343
96OoOTienSaKerOoO122533900
97linhxeomne123122685555
98highs123460771
99Ta Đến Đây 94124162664
100zZgoibodiconZz124431176
101montero124587248
102Heald_DelNexu125357057
103FAnetonline125735920
104victory_ko127053261
105lambyn9771637
106PjnTH 6789128900626
107taolacong013127052
108badboy12163760779
109R.B.L GangXter6006018
110NAKoS8615086
111DekaEMo8794648
112VT1.hk16875598
113ThichSoTiLs18618594
114DI va Giet20488189
115her0sss199021518207
116TK_InMyHeart26337273
117Immortality_xXx29863815
118hoangpro11237052084
119Dung Vay Nua42173765
120Ares12858139771
1211Ngay 24Gio60761639
122Destiny.GK_Zeus62029566
123All12362571994
124Ryzwon.Richi.264305806
125BKAT_Vinh67969758
126Car.Buffal071901231
127TaiXip71970660
128Evilspirit21372217953
129fasrf23q74075531
130dark_nightcb77323427
131ICE_Gangleri77510949
132Vnt10778264051
133Zoro_legend_War79428282
134TraiTimBang199481347013
135ZzHoBaoTuBezZ13122773
136SuperJunINhan9584765394
137ŠuperªÄFK84796039
138etrrqw3r84942808
139Urf.PhồngTôm85925045
140J4V.Maria86691218
141tuthandamdang86839702
142FAF.Void87202500
143YBL.truñg87840081
144ProA. YaphetS88166066
145WRU Justice88214110
146ChémGióThànhBão188621907
147Nhà Tao Có TiVii89018188
148Family.Kaiz89297132
149LoLoSad89719310
150CaV3.9x89932956
151sZdasdas90251325
152HUA_VTC91522436
153Bia_hn191895414
154nam_cong_tu_hp9192289825
155JenSy.BaBy92532946
156LeGo.Rực Rỡ92949437
157Darksider23493118273
158ICe.KingOfLol93321177
159GLX_BomSeven93530667
160TráiTimGàoThét193649127
161DIANA_LOL94669702
162acQuy71295364607
163ThanUng95819995
164Akari.Moon43345992
165SGL_HarryPotter96426461
166Dung_La_Danh.XB96817230
167khaiphuong199897014567
168XuBinT97465318
169HP_Cu_Meo97623584
170Đức_SấmSét97785672
171Thylancine98290532
172sangkon98908555
173HoangSThu99234400
174Myth.Lá.Me99451759
175lacuong99879391
176LMHT anhhung299907081
177TMs_Emotion100503048
178LiEuVaNnAm82100514797
179KienLe247101010228
180ĐN…KsoBuồn101292116
181sinhtu2101715581
182vipboynd__98101721069
183vipoissip102031216
184BinsuÔ102216415
185Mythrine102433495
186trum_sever018102578185
187HA THUONG QN102927865
1880otho046700172
189Đai Triêu103173434
190KIssYou1995103280570
191xZmasterZx103482239
192hungkk11103871286
193Tuan11021104055635
194emgalam00000001104554468
195Quixotic1102104626875
196zZz_Lynar_ZzZ104835477
197GII.Jok3r105266784
198viptainangtre105672835
199Sầu.Vì.Em105884960
200fdcs105892526
201paosssss106007567
202tuthanhthu106469201
203Mega Mortal107071666
204x2pro8x107092605
205GjangEuro107668009
206croket007109974923
207MrCenterT3 53104563
208KQ.PSFA110271822
209RocKet 000001110461689
210Mugiwara Pirates110684198
211firesss110705760
212Siliran_2014110864579
213Lắc Lu Linh111268717
214bominhvidai1998112239850
215HL_GapThiChet112915855
216o0MrTay0o113068038
217daicabache113069293
218F35ClientPVP113181906
219sanhoasd113474314
220ĐCT.Troller113821624
221zzKissBanAoz114815930
222OhMyLove169115552976
223Quang_Hoan_QB115860733
224killer_xgame_pll116408674
225GameTool60359584
226opamas2116667102
227percyfly58136704
228kim5cong117754018
229jgfjhfy118091677
230IRoman11118366110
231Tiểu Hắc Hổ74377434
232motphatlachit119122308
233YINGNET.PRO119222010
234phong than 11011119347621
235Lac Lay Loi119527815
236LMHT_hp1989119553639
237gostspeed88119727137
238Na.m Đzz127658981
239ngoc hoang90120125211
240zzAnh_Trollzz120597666
241Bình thIn120826596
242anhhuong_pro96120983872
243the_end_s2_yeu_e126037243
24424KTrung.BàBéo121125676
245Chuno_1st121183280
246SilentSwing122076296
247GaGo993122921314
248MonGl122934174
249nhutquechoa123169758
250Mc230902123211341

Các Anh hùng cũng xin lưu ý là sự kiện “Cho kẹo hay bị ghẹo?” vẫn còn tiếp tục ở tuần 2 cho đến hết ngày 04/10/2013. Để tham gia sự kiện và có cơ hội may mắn nhận được kẹo Halloween 50 RP, các Anh hùng hãy tham gia tối thiểu 20 trận đấu Thường hoặc Xếp hạng trong Liên Minh Huyền Thoại, không tính thắng thua. Trong quá trình thi đấu, các Anh hùng sẽ không được có những hành vi xấu trong game (như afk, rời game giữa trận đấu, có lời lẽ không đẹp…) để thể hiện tinh thần thi đấu của các Anh hùng.

Mọi thông tin chi tiết về sự kiện xin xem tại đây.


Tìm kiếm bài liên quan: 

su kien halloween lmht,

<!–

//AddThis Button BEGIN

//AddThis Button END

–>


Chuyên mục: Sự Kiện

<!–

Tìm kiếm bài liên quan: 

su kien halloween lmht ,
–>

 

You might like

About the Author: admin

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *