Tổng kết sự kiện “Cho kẹo hay bị ghẹo?” tuần 2

<!–

–>

Tổng kết sự kiện “Cho kẹo hay bị ghẹo?” tuần 2

Danh sách 250 Anh hùng may mắn của tuần thứ hai nhận được phần thưởng của tuần lễ “Cho kẹo hay bị ghẹo?” nhân dịp Halloween.

 Trick or Treat

Hội đồng Liên Minh xin công bố danh sách các Anh hùng may mắn nhận được phần kẹo của lễ hội ma quái Halloween ở tuần thứ hai như sau:

STTTên trong Liên Minh Huyền ThoạiGarena ID
01Arsène Wenger108546480
02OngHoang94109314351
03thangcoithuy109493409
04LốiThoátNàoChoE109768682
05No PromisesTH109849189
06988689131111112006
07Bất động111458606
08Megazed112002479
09neoka112281567
10I Troll.Game112548930
11_ChayCojBoGja_112949258
12NăM ChùA113111156
13nhockhongtenq12113513679
14phuonglapro113668557
15ginziu114770366
16giovotinh9999114805614
17Chet_Thi_HS117668287
18vip_vo_lo118128867
19AnkHùngBànPhím118301730
20soiquykhacmau118323587
21913871236118331655
22Queque1118729517
23CAJ.Huy.GALAXY118779962
24taovodoi345119161859
25Bull.PTK119636739
26vespa1x119861366
270_PVT_0120031957
28beastnoone120513431
29o0oDevero0oo120828260
30kiến cụ120862929
31Ông Vua Nhỏ120977688
32i.Leox1121368549
33dudubh121570389
34vihoainam123544736
35chi_bim123123760533
36venus_bn124494968
37Ki Uc Ve Em124809300
38lovedz1102127098665
39Nhock Ac_1st_127425684
40107.TroII127913785
41ThòRaEmTóm128529657
42Saybolas3420769
43Musarame4811965
44Junnewy6745000
45W_Officer10573692
46Bố Già Mr.Việt12014234
47arenakb13743486
48I25MinutesI15918283
49keslyassasin16796016
50InB.KalEl17358966
51X Boy 3718461853
52DaVince18469655
53bisuga18703302
54SteVentWOW29953462
55Mr.Zdin38350250
56AC_kto39875946
57ranneganse42807423
58HasayDN46942218
59KậuKai48650302
60SuperShine9251591098
61hhkuop54836431
62SagaHTPika57623450
63Lxagxxx58635501
64ku luan 45664650003
65Fear.Of TheDead68252620
66HLtopic69578434
67TNTBK69686058
68zzGonizz69816736
69KuOxi73759256
70SS.BetoAsian73822088
71WEG.ZeuS80713679
72Swing.DKnight83125868
73AnhHungBanTrim84303234
74AGA.JacK85066489
75OTL.29185385848
76xose7enox85571493
77anhrau0785714560
78KuFuSi85928804
79SiêuNhân.XanhRêu86256857
80jonnie86868583
81Cry_toomuch87080382
82MM..NN87889437
83Killer_A2.MiMi87949488
84SonaYêuMiku88065341
85Vocaloid.CheeTah89609038
86zZHeroZz_199489688074
87german_kun89885502
88tjmlaj11kkk90275258
89Chivalry.William90313286
90AwnCF90369482
91Nhok_Sieu_Sao90706551
92xKenKissAll90781302
93Šky.Đạt90888583
94RyanMTTV92598079
95khang6692679535
96dexTQT92769304
97RuDo TaKeSi93004911
98DuCônNôngThôn2193113709
99beduonglilom15293194520
100WazteD.TruongA394424519
101hoangbg198595374853
102BTN. KFC97074580
103ThanAnhSang_so197109760
104killerB497353450
105nhoksangkho11398222499
106Olympus.Phoenix98372083
107MDPuma98571148
108JnZo98972827
109Legend.captain9x99225412
110tuankuut1399672452
111GõL.ĘžiO99863735
112vandung1199986947
113jayzeric100135990
114Hedecs100267479
115Bốp.Bốp100378419
116King_Of_Super100568524
117MrTãñ100750986
118CDCM100920677
119thaiduongvuong101427208
120Zero_Star_Zero101612663
121tubonganhhung101783999
122Bo0om_u95_tb101826348
123romat102043913
124cafeChem_gio102300975
125IcyHeartPTIT102366866
126xoBaByox102437090
1273 loc102560585
128MrKimBatChim103112088
129boyxinh94103476729
130I Love You471103483011
131TN.TrjeuVjt103989940
132Phạm Lâm Anh104828929
133tieudaigiapro105383409
134hiepzooz01105491338
135ChếtRồiKêu106177105
136zZnAs2nZz.SnjPer106412275
137ao lung tung tra106434899
138Ông Cò106483014
139sonic bot107006321
140Hoa Hòa Thượng107089559
141buoc_vao_day_an107420476
142stinh vang107448678
143daichiengiethet107520712
144gfygtfvghh107556898
145tutikhokho107613371
146phikero1107651624
147BaoExciting107667265
148hpungtreutao108172901
149LECMATA108649370
150huyennhanky109433720
151Quangteo_SL109900534
152SUpEmEn_quanchua110375748
153khiep De110383903
1541vip 2pro 3hay110643265
155C4.KuKuu110921373
156takizawa.79111043137
157rthrg111239849
158Zues.Tuấn Hổ111815019
159hdcf111945560
160ThẳngTrùm_Xh112461254
161mattrangxanh113099721
162LOL_PRO1993113389619
163BaKayMinh113630606
164trietviper114053947
165ProDavidBecKhanh114343101
166iVu.EloAh114662684
167ChoiHyoBin114678229
168Ares_Rum114680848
169Woods_OverPy114840325
170bompro188114908117
1713F. Meo Méo Mèo115286184
172NhÓc Con 18116489226
173Ðka116521448
174Đạt Kự Zik117245188
175xinhgai24h117297137
176ZoRoCo117549752
177Xmen_hocgioi117654620
178boi vi tao117706029
179RapLaGhet118152573
180anhgr118431462
181KFC_phung118653480
182chau_hihi_97118727050
183QUET_SACH_36119124999
184anhkavofich119443062
185Thanh_Luan_M4U121292114
186hoangnguyen2d88121697762
187MrAhHùngRom121758765
188HDSA1122021827
189xZzStevenxZx122748257
190h0av0khuy3t123001974
191dcap_88123077174
192OneShotNo.1123276894
193Đồn_CâyĐiệp123959158
194Hiên_Xjnh123972494
195NauAnVia1102124369574
196mepu_barsa124506676
197MvP.Ron125517015
198SevenNguyễnKill126058148
199Dracula69126266355
200bjnboo127051308
201Totoro CmD4170610
202MariaOsasa4430611
203ninja_samutai6650737
204ilYooh7798063
205anhphuc.bh8269509
206007_HV_MT_70010387616
207BachXuan11526706
208HoangMaiNhi130312684041
209Vigokata12916162
210mjnjthai13584988
211Max.13D14531971
212AllStar…Never28139794
213PhantomRanger28534003
214zZzHacMazZz29116736
215khong_the_lax31502474
216kelvin hai35051981
217TheCLown43385651
218PhatWarriors46826413
219thedeathfive48837701
220111vjsa050147447
22100ratnguyhiem0050599565
222angels90950993929
223Tú.eco52199298
224llTheLightlll52901676
225asdwasdwa61763153
226itachi.kun63694235
227TocDo_DanChoi65128720
228Qjff.Eagle66970297
229A.CậuChủ.SaKer68023122
230b0ySoha70234009
231angchuchu70283213
232Mp3.Zing.Vns71306719
233ZZZZzzzzMr_Zero71930096
234Zizibond73802124
235roq74176736
236zXzGieTzXz75693175
237zZzKidDevilzZz79085619
238M0nster.KilI79199268
239toan_he79881329
240Mr.KuHPV81459283
241TranQuocTuan81621084
242SangK.083678606
243FB.Kum84309689
244HeoKratos84847962
245163833633685791263
246TAMTINH86067213
247NNH_NeverDie86587846
248DragonBeatnk86853687
249Lx_VoDoi_Lx87652919
250duong_wa89658937

Đối với các Anh hùng không may mắn nhận được phần thưởng lần này, xin đừng nản lòng vì Hội đồng Liên Minh vẫn còn có nhiều sự kiện với các phần thưởng hấp dẫn hơn đang chào đón mọi người trong thời gian tới. Hãy tiếp tục ủng hộ và đồng hành cùngLiên Minh Huyền Thoại nhé!


Tìm kiếm bài liên quan: 

su kien halloween lmht,

<!–

//AddThis Button BEGIN

//AddThis Button END

–>


Chuyên mục: Sự Kiện

<!–

Tìm kiếm bài liên quan: 

su kien halloween lmht ,
–>

 

You might like

About the Author: admin

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *