Tổng kết và trao thưởng tuần lễ nghiêm túc đợt hai

<!–

–>

Tổng kết và trao thưởng tuần lễ nghiêm túc đợt hai

Hội đồng Liên Minh xin công bố danh sách các Anh hùng nhận thưởng ở tuần lễ nghiêm túc đợt 2.

RyzeFiora600

Ở tuần lễ nghiêm túc đợt 2, các Anh hùng có biểu hiện tốt, không quit/afk hay có thái độ không đẹp trên Chiến Trường Công Lý cũng được Hội đồng gửi về cho thầy Ryze và cô Fiora để lựa chọn ra 200 Anh hùng may mắn nhận được trang phục Fiora Cô Giáo. Cụ thể như sau:

STTTên trong Liên Minh Huyền ThoạiGarena ID
1timshel3213571
2RB.Harry3589146
3PJ48.Tomochin3787398
4UzumakiTTTTT4897350
5Apologise5034748
6CafePro6162503
7Ys.YamiH6481179
8Cannabis1586691738
9Kull Luffy7298486
10Seretide8659994
11Xac uop_8x_nd11768108
12nisuti12029173
13ronaldo19012233871
14ZorroChido13952166
15anhnhoemgod14241512
16RuaLUVHeo15042424
17TzThichThiChoizT17470594
18GM.MrSin18684161
19zZzLingozZz20536119
20F.a TQT21412660
21SA.Echiro Oda21716305
22nh0xcal0x22457488
23I am Bruiser23710327
24nhoc180324827750
25Black Karen25177963
26o0oACayo0o26710250
27babie_luv27126472
28quynhsk9430522063
29vampire_1_199631188813
30Oh.mario31919362
31MrCauHai37962347
32Spirits.Of.A938145230
33tieungoc11123440654404
34DaRius_polo42598160
35ZzTrumKhuVucZz42805069
36luffypk_hp46162856
37Kero.no.Hana48780599
38M_Boss_M48842404
39sokhanh110549463526
40DarkNess00752272615
41stipidbean52989667
42Hunter9xvp…56499813
43trungbengggg57774347
44Killer..Kv57809447
45BinRooNey59851391
46imba.kiss60276442
47kungkoj60707241
48Twave9x61061427
490oNHOK_KENo061742780
50KhaiHoan63476892
51HY. PháoCối68371287
52PrO.Garra69107185
53kendyboy199469238138
54nokia123470997935
55llvllrTee71636957
56S2 MyLove.QT71914214
5770cent2xu73053031
58tungtungco73179914
59z0neLovez73330108
60Hách Tiên Sinh73641864
61anhlanam74094414
62TanSuper0074334343
63mom bk 199574773444
64Gau..dep..zai75326399
65CrsGeova75955897
66lilmario76149911
67mrt.luadao76897247
68HHTLB76991046
69zZzViSaOzZz77442777
70432242378218409
71hungkojbavuong78268386
72SecretAquarius79579827
73VN.ßáñhÚ80593163
74BN kiU lUv80814060
75usiba81583674
76PrincEtB81624561
77HungKul82344283
78OPFCIVN.Shanks82989870
79Ku.Solo83320983
80VD…HauGian83367855
81HN…Angel…84120921
82visagee84169450
83huygot110284763922
84Binz9x_Dolly85246847
85DIE_EID86083105
86TDC.CuồngPhong86119908
87Senazx86319644
88123ok32186813651
89Victory.Boo86999647
90min_pro87012285
91sfg23786423grf2y87515265
92MrCheas87828296
93PRC.Hero.rom88051326
94LGPT88129599
95VinhTri88317008
96King 0f Death88994652
97Randon88999127
98ga ninja89320176
99optimus_n0289642851
100poohlove89945072
101daikahung1190304332
1021st.ghosts90637301
103ChiConCaiTen90644498
104ComedyMaster90683632
105A_BachDuong90822641
106Lão Thiên Thần91401986
107anhkosoai___pro91725218
108SynBad91975487
109EndlesSky92010220
110DNF.Violet92465149
111huehung92726970
112chim se di boi93081136
113KuNip93368536
114Titan.BumRum94234000
115Jélly Belly94413589
116sumoray95326013
117JohnCeNa295457700
118nhobexiu95764347
119BeXike95903806
120bipbu96671607
121taoprobietroi97181483
122meoconxxx98864185
123SIX_MA98904602
124S2BiEtKhoCz99178022
125shaar99254391
126BlackllKing99284462
127trang smile99399879
128dodat123456699627313
129vungochazx99768615
130nhoxsock_158999993555
131KẻCơHộiz 100236749
132tustylex100271476
133anh hy tk qnw100288472
134heinekeen100341660
135Mr_Tue_mat_seo101128733
136A1avenger101631170
137Hoà Đại Nhân102015093
1384eve_alive_alone102260749
139Sỹ Ben102406819
140Hoàn Jigot102934773
141LiênMinhHT1103189805
142TuSeuHuyenThoai103441020
143pham nogc an103549790
144Nước..Biển..103593337
145SayxinXOgzoNet103751490
146KiSS_Olaf104161997
147aopo104378975
148TungEpZai104758289
149ycutuong1997104860611
150love.maichi94104882290
151ae_haiha104966580
152SslienminhsS105141692
153hokages2105231252
154Poseidn106052508
155babylove7777106333007
156xấu từ nhỏ106375778
157Tung_Veo106423602
158namgianokias2pun106449597
159ZZxxxXX106876680
160Grcaycam107189794
161beovocam108217769
162Prayer01108301155
163S2waitenS2108344004
164lokomotiv108732287
165MenSky127108769347
1661St_Vi Thanh109681761
167Lawof.King109687963
168pedrosa9xz110371486
169VicToRy2013110648784
170hauxatthu1574341110802679
171ngay_tro_ve_no_1111146132
172nhoxboy_ck_s2_zk111421839
173anhtruongkt111820332
174wanderer_a4112006262
175Luom0Ve0Chai112444291
176over0ver112597004
177bogia lol 94113252198
178Dũng Hiền113449698
179xatuiranha114230129
180SatGaiCM114642236
181yang zi cheng200115352810
182yeuem3013115664030
183cuongkukri115936245
184Thien_LaoGia116721923
185Mr_Dam..001116779714
186Hayeatehasaka116811629
187namazhero116896059
188pxwuyen117057825
189Fucikey117542879
190913871236118331655
191Ho Jindo118802549
192s2MagicTk118842139
193ooAu thanoo119103245
194HTSe7ven119200767
195barretred119331160
196Doanh1995119920596
197chien than1984120030470
198saker quyen121097348
199YNH.KENHT122384612
200izzmAphiAzzi124374917

Hi vọng các Anh hùng sẽ tiếp tục phát huy tinh thần nghiêm túc, chơi đẹp của mình để góp phần làm nên một sân chơi lành mạnh tại Chiến Trường Công Lý.


Tìm kiếm bài liên quan: 

fiora,

co giao fiora,

<!–

//AddThis Button BEGIN

//AddThis Button END

–>


Chuyên mục: Sự Kiện

<!–

Tìm kiếm bài liên quan: 

fiora ,

co giao fiora ,
–>

 

You might like

About the Author: admin

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *